Login for faster access to the best deals. Click here if you don't have an account.

Mama delivery kit

Sep 25th, 2021 at 12:35   Pharmaceutical & medical goods   Dar es Salaam   22 views

20,000 TSh

  • mama-delivery-kit-big-0
  • mama-delivery-kit-big-1
Location: Dar es Salaam
Price: 20,000 TSh

Habari" target="_blank">https://wa.me/255692352564%20https://chat.whatsapp.com/IPntEz9fehlwhiCZNM78L">Habari zenu, Naitwa Sir eugen amos wilhelmi ni daktari by profession ila pia ni Mshauri wa matatizo ya kiafya au sayansi ya tiba na magonjwa ya binadamu. Nimeweza kuwasaidia watu wengi sana kutatua matatizo yao ya kiafya na leo hii nataka nitoe nafasi/fursa humu kwa wenye uhitaji. Je wewe ni miongoni mwa watu ambao wanaopenda sana kufanya na kumiliki kazi inayokuingizia kipato cha ziada? Au unapenda kufanya biashara za vifaa vya maabara (lab.equipment), vifaa vya wajawazito(mama delivery kit),famasi(jumla na reja reja),zahanati au kituo cha afya ila changamoto yako kubwa ni mtaji au wateja au gharama? Wengi wanaamini kwamba ili uweze kutoboa kwenye biashara lazima uanze na mtaji mkubwa sana kama million 10, million 20 au million 50 na kuendelea ambayo si kweli. Ivi unajua kwamba unaweza kuanza na mtaji mdogo kuanzia Laki 3 na ikakupatia faida ya 1,000,000 Tsh hadi 10,000,000 Tsh ndani ya miezi 6 mpaka mwaka 1 na endelevu? Basi ukiwa kama mmiliki wa maabara,zahanati,famasi, au daktari,muuguzi ama mtu mwenye kuhitaji kufanya biashara hii ungana nasi nitakujuza ni kwa namna gani au ni biashara zipi unaweza ukafanya kwa mtaji mdogo na ukapata faida kubwa au ni njia gani zinatumika kupata wateja zahanati au famasi au maabara. Karibu WhatsApp Group nikupatie muongozo. Bonyeza link hapo chini https://wa.me/255692352564 https://chat.whatsapp.com/IPntEz9fehlwhiCZNM78L